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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 27/08/2025.

[Mikoa ya Kagera na Mara]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Tanga]:

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Singida na Dodoma]:

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:
[Mikoa ya Shinyanga, Simiyu, Geita na Mwanza]: >~ Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:
[Mikoa ya Dar es salaam, Morogoro, Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]: -

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 24°C 15°C 12:38 12:37
D'SALAAM 30°C 21°C 12:30 12:22
DODOMA 28°C 15°C 12:43 12:37
KIGOMA 31°C 17°C 01:06 01:02
MBEYA 23°C 07°C 12:55 12:43
IRINGA 26°C 12°C 12:45 12:35
NJOMBE 18°C 08°C 12:50 12:39
MWANZA 29°C 16°C 12:51 12:51
TABORA 32°C 17°C 12:54 12:50
TANGA 29°C 21°C 12:29 12:25
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:30 12:22

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 30

kwa saa kwa Pwani yote.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi.
Matarajio kwa siku ya Ijumaa tarche 29/08/2025: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 27/08/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,

S.L.P 27,41218 Dodo

ma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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